Home > News > Labaran masana'antu > Grout Construction"s Unique Skill --- Lokaci & Ajiye Babban Ceto
Certifications
Biyo Mu

Grout Construction"s Unique Skill --- Lokaci & Ajiye Babban Ceto

Grout Construction"s Unique Skill --- Lokaci & Ajiye Babban Ceto

2020-10-21 10:42:40

Sau da yawa, wasu abokai za su iya tambayar wasu matsalolin da suka ci karo da ginin. A matsayin China tayal grout factory, a yau za mu taƙaita wasu nasihu don taimaka muku cikin sauƙi adana ƙoƙari a cikin aikin don kyakkyawan tasirin tasirin tayal.

 

 

1.Buga tela koyaushe ba shi da daidaituwa, wani lokacin ƙari, wani lokaci ƙasa?

Saurin fitowar bututun roba da aka gauraya yayi daidai da saurin bindigar roba. Lokacin da aka danna bindiga a cikin roba zuwa matsakaici, dole ne a sake matsa lamba nan take. Idan ka ci gaba da danna maɓallin kuma kada ka bar shi, lokacin da bindigar roba ba ta da matsi, yana yiwuwa a dakatar da sakin. Sai kawai lokacin da bindiga ke saurin motsawa da saurin motsi na roba a lokaci guda, za a iya yin kabu a buga duka lebur da uniform, da kuma sauri.

 

 

Me yasa game da samfur ɗaya, wani yana wasa sau da yawa fashe bututu, amma wasu ba haka bane?

Akwai dalilai biyu. Dalili na farko shi ne cewa ingancin takalmin da aka kera na roba wanda mai sana"ar tayal ɗin yake kerawa bai kai yadda yake ba, don haka bututun sukan fashe.

 

 

Me yasa tayal din take gogewa kafin dinki ta jera manne?

Gilashin tayal kayan abu ne guda biyu, abubuwa biyu da za"a haɗasu ta cikin tiyo ɗin roba da aka gauraya, sabon buɗaɗɗen tayal ɗin da aka buga yanzu da alama zai iya kasancewa wani ɓangaren da farko, don haka tayal ɗin ɗin ya gauraya mara daidai, yana bugawa a cikin ratar zai sanya kayan su bushe. Don haka koyaushe muna layi kusan santimita 60-80 na kayan kafin mu dinka.

Na biyu yana amfani da hanyoyin da basu dace ba, wanda hakan yakan haifar da fashewar bututun. Saboda duk lokacin da aka danna bindiga na mannewa, matsin cikin bututun kayan zai tashi kadan. Idan ba a saki matsin ta danna matsi da karfi ba, to lokacin da matsin ya yi yawa, kuma yawan fitarwa daga bututun hadawa kadan ne, to za a matse tayal din ta bayan kwalbar, ya sa kwalbar ta fashe.

 

 

4.Wannan yanayin dinki dozin ne mafi dacewa don aikin ginin tayal?

Tabbatar koyaushe abin harba bindiga na manne yana fuskantar tayal, wanda zai zama mafi ƙarancin aiki da kuma mafi kyawun hanyar.

 

 

5. Ta yaya dukkan ayyukan ke gudana cikin ginin?

Gabaɗaya magana, yakamata ku buge zaren shuɗawa da ɓangaren da ke tsinkaye dashi da farko don sauƙaƙe matsi na matsi. Bayan haka, yin babban ɗinki na yumbu ya ɗora kai kai tsaye, kuma ƙaramin tayal ɗin yumbu yana tsaye a cikin wani wuri don samun damar isa wurin yin wasa kwata-kwata, yana gujewa taka ratar.