Home > News > Labaran masana'antu > Basira na latsa gidajen gini
Takaddun shaida
Biyo Mu

Basira na latsa gidajen gini

Basira na latsa gidajen gini

2020-10-17 08:48:49

Game da matattarar mahada, a cikin laymen "ra'ayi, abu ne mai sauki kuma mai sauki wanda kawai yake sanya tayal din a cikin hadin. Amma, hadin gwiwar fasahar gini ana nuna ta tare da lokaci, wanda shine dalilin cewa kamar don kayan guda, wasu ayyukan zasu iya wuce shekaru da yawa yayin da wasu zasu iya wucewa na fewan shekaru.

 

 

Me yasa za a danna haɗin gwiwa? Mataki ne kai tsaye bayan matse manne.

1. Domin a matse falon tayal a dunƙule sannan a bar tayal ɗin ɗin a manne shi a dunkule da yumbu mai haɗa yumbu.

2. Tabbatar cewa saman haɗin haɗin yumbu yana kan matakin ɗaya tare da saman tayal yumbu, da kuma santsi na fuskar tayal yumbu.

3. Karkatar da tsutsa tayal tare da tayal yumbu ta amfani da tayal yumbu "s kusurwar kusurwa, ya dace a cire sauran sealant.

 

 

Matakan haɗin gwiwa

Rike saurin da ƙarfin uniform yayin danna mahaɗin. Lokacin da suka fi daidaituwa, santsi ya fi girma kuma tasirin ya fi kyau.

Danna mahaɗin ɗaya bayan ɗaya gwargwadon lokacin ƙarancin mannewa. Lokacin da kayan haɗin haɗin matsi tare da kayayyakin kayan goge na tayal, kuna buƙatar amfani da jaridar ɓarna ko ragi don tsabtacewa, sannan ci gaba da matsa haɗin gwiwa. Zai fi kyau a danna cikin mintina 10 bayan extrusion na manne, in ba haka ba bayan an gama warkewa, zai yi wuya a latsa.

Lokacin latsa mahaɗin, kuna buƙatar bincika lokaci don hana matsa lamba zubewa. Idan kun haɗu da ajizanci, zaku iya gyara da wuri-wuri. Duba lokaci don kada ya tasiri tasirin haɗin gwiwa.

 

 

Fasaha na haɗin gwiwa a yanki na musamman

1. Haɗin haɗin haɗin gwiwa

Anglewarewar ƙwanƙwasa mai kyau da kusurwar tayal yumbu suna ci gaba da matsa lamba a tsaye. Yakamata jirgin saman gyararran kwana ya kasance cikin cikakkiyar ma'amala tare da mahaɗar tayal ɗin yumbu biyu, don tabbatar da cewa kayan da ke cikin rata ya rabu da ɓangarorin biyu na ragowar.

2. Mummunan kusurwa matsa lamba haɗin gwaninta

Zaɓin farantin haɗin maɓallin latsawa ko ƙwallon bakin ƙarfe ya kamata ya dace da faɗin haɗin haɗin kusurwa. Arfin ya kamata ya kasance mai haɗin gwiwa a cikin haɗin gwiwa don tabbatar da cewa ginin ya rabu da cikakke daga kayan saura a ɓangarorin biyu.

3. Cross roba matsa lamba hadin gwiwa dabara

Latsa ta wata hanya da farko, sa'annan sanya steelwallan ƙarfe mara ƙarfe ko farantin maɓallin latsawa a tsakiyar kusurwar gicciye kuma latsa a cikin ɗayan bi da bi bi da bi. Lokacin da ƙwallo ya fara ɗagawa, za a inganta kusurwar maƙallin don hanzarta dagawa da rage sag ɗin haɗin gwiwa inda ƙwallan ya fara ɗagawa.

 

 

Babu matsala a da, ko a nan gaba, Kelin Tile grout-a China tayal grout maroki koyaushe nacewa kan ka'idar isar da kyawawan kayayyaki ga kowane abokin ciniki, kuma yana yin ƙoƙari mara ƙira don ƙirƙirar yanayin gida mai kore!