Home > News > Labaran masana'antu > Ana nuna tasirin zane na Kelin haɗin gwiwar haɗin ginin
Certifications
Biyo Mu

Ana nuna tasirin zane na Kelin haɗin gwiwar haɗin ginin

Ana nuna tasirin zane na Kelin haɗin gwiwar haɗin ginin

2022-01-06 16:26:10

Gina na Kelin Jointing sealant maroki Ƙwararrun ƙungiyar mu na gine-gine sun kasance suna aiwatar da su koyaushe.

Falo na falon yana kusa da kalar sealant da launi na tayal yumbura. Sakamakon haɗin kai yana da girma musamman a daidaitawa tare da tasirin ado na gaba ɗaya.

Fale-falen fale-falen bango a cikin ɗakin dafa abinci suna buƙatar zama mai hana ruwa da hana ruwa, da kuma tile m shine madaidaicin wasa don cike giɓi tsakanin fale-falen yumbura.


Tile ɗin yumbura na bayan gida yana buƙatar ƙarin danshi mai hana ruwa, da wakili mai kyau kabu na launin toka yumbu tile collocation launin toka yana nuna daraja da yanayi.


Tile ɗin yumbura na ɗakin zama dole ne ya so yi epoxy gap filler, ƙura mai ƙura da kyakkyawan buƙata suna jin daɗin lokaci guda.


A gida mai dakuna da falo hadin gwiwa iya mafi kyau nuna ladabi na ruwa sealant.


Idan tayal yumbu na bayan gida ya zaɓi launi mai duhu, ana bada shawara don zaɓar irin launi na sealant don dacewa.


Matsayin sealant shine don haɓaka tasirin ado na gida gaba ɗaya.

.