Yaushe ya dace da yin kwalliyar tayal a cikin kayan ado duka?
Adalci yana da takamaiman aikin aiki, don haka lokacin da ya dace da lokacin yin gwanin tayal?
1. Bayan an gyara fale-falen yumbu kuma ya bushe gaba ɗaya
Za a yi amfani da tudu a cikin kayan cike kayan haɗin tayal na yumbu, don haka ana gina shi ne bayan an gyara tiles. Amma abin da ya kamata a lura shi ne cewa dole ne a yi shi bayan tayal ɗin yumbu ya bushe gaba ɗaya, in ba haka ba tayal yumbu yana da sauƙin bayyana yanayin duriyar da ba komai a ciki, dusar da tayal zai zama fari, ya faɗi, kuma zai yi tasiri a ƙarshe. Don haka dole ne a yi shi a lokacin da ya dace.
2. Bayan zanawa ko liƙa fuskar bangon waya
yana da buƙatar tsaftacewa kafin a yi aikin goge tayal, lokacin da ƙurar ta shiga rata, tayal grout ba zai zama mai ƙarfi ba, mai sauƙin faɗuwa. Wuraren fentin sun bar kayan adon mai yawa. Sabili da haka, ya zama dole a kammala waɗannan ayyukan kuma a tsabtace kafin a gina ginin tayal.
3. Bayan kafinta da mai fenti sun gama tsaftacewa
Lokacin da masassaƙi da mai zane suka gama, za su samar da turɓaya da datti mai yawa, don haka yakamata a yi aikin shinge na tayal bayan waɗannan hanyoyin don kauce wa abin da ya faru cewa ƙwanƙolin tayal ba shi da ƙarfi kuma ya faɗi, wanda zai shafi inganci da kyau na tayal grout.
4. Kafin saka rufi da kabad
Idan ana amfani da dullin tayal don bayan gida da kuma girki, kuna buƙatar yin la"akari da shigar da ɗakuna da kayan aiki, idan kuna yin hakan bayan haka, ginin zai yi wahala, kuma ba abu ne mai sauƙi don ma"amala da kowane irin haɗin gwiwa ba, yana tasiri tasirin gaba ɗaya, don haka Ana buƙatar yin gine-ginen tayal kafin saka rufi ko kabad.
5. Kafin mashigar shiga kayan daki.
Idan akwai abubuwa kafin gina gikin tayal, kamar su kayan daki. Ba zai rage lokacin kawai ba kuma ya kara wahalar ginawa, amma kuma ingancin aiki ya yi kasa. Sabili da haka, ya fi kyau aiwatar da shingen tayal a gaban mashigar kayan daki.
Suruka - China ain din din din din din din din din din din din din wakili ne, muna da samfuran inganci, maraba don tuntube mu.