Home > News > Labaran masana'antu
Takaddun shaida
Biyo Mu

Labaran masana'antu

  • Kuna buƙatar rufe bututun?
    Saki akan2021-03-23
    Shin har yanzu kuna fama da abin da samfurin mafi girma don zaɓar? Yi la'akari da masu zuwa don zaɓin ku sauƙi. Lokacin ado, mutane da yawa za su zabi sumunti a gindin Cauling. Wakilin Tile Cauling wakili, wanda aka haɗa da sumunti, Tiny San...Kara karantawa>>
  • Yadda za a tsaftace grout a fale-falen buraka
    Saki akan2021-03-22
    Tilar yumbu koyaushe yana da muhimmiyar rawa a cikin ado. Ko da menene salonku, duk za a yi amfani da tayal tayal. Yawancin gidaje suna amfani da wakilin katako na gargajiya, fararen siminti ko ingantaccen keken dinki don cika gidajen tayal, Mosaic, ko ma...Kara karantawa>>
  • Shin an buƙaci gride griut yana buƙatar mai zafi a cikin zafin jiki na yau da kullun kafin ginin?
    Saki akan2021-03-20
    A zamanin yau, a cikin kayan ado na gida, tille grut ya zama shahararrun kayan gini! Hakanan an gama rarraba shi ne daga gini. Saboda bambance-bambancen zazzabi a cikin yankuna daban-daban, wani lokacin matsaloli za su faru, kamar Slifita...Kara karantawa>>
  • Shin har yanzu kuna amfani da goge goge tare da dogon rike?
    Saki akan2021-03-19
    Shin har yanzu kuna fama da tsabtatawa mafi tsaftacewa? Shin har yanzu kuna amfani da goge goge tare da dogon rike? Kelin Tile Ruut yana ba ku damar cire grout goga, mai sauƙin tsaftace gibi. Kitchen da gidan wanka sun kasance mafi mahimmancin wurare t...Kara karantawa>>
  • Wanne kayan goge ne ya fi kyau, matte ko sheki?
    Saki akan2021-03-18
    Tare da saurin ci gaban masana'antar masana'antar tayal, akwai alamun kasuwanci da yawa akan kasuwa a yau. Saboda bukatun mabukata daban-daban, an sanya shingen tayal zuwa gida biyu, Wanne ya fi kyau, matte ko sheki? Kelin gro...Kara karantawa>>
  • Farin fale-falen da farin toka
    Saki akan2021-03-17
    Kelin mai kera keɓaɓɓen keɓaɓɓen tallan ya ƙirƙira tayal ɗin tayal tare da launuka iri-iri, waɗanda za a iya yi da tayal ɗaya ya dace da launi ɗaya. A wannan lokacin, akwai wasu mutane da suka zaba cikin wahala, ba su da abin da launi ya dace da gida c...Kara karantawa>>
  • Dole ne a sake yin fa'idar shinge a baya idan har yayi damshi kafin warkewa
    Saki akan2021-03-16
    Yin gurnani lokacin da danshi ya haɗu zai haifar da mummunan sakamako. Idan da gaske, na iya buƙatar sake aiki. A ƙasa Kelin mai sassauƙa mai raɗaɗa ƙari zai ba ku fahimta game da yanayin da mafita don damp ɗin haɗin gwiwa. 1. Rike roo...Kara karantawa>>
  • How to do when whitening after grouting few days
    Saki akan2021-03-15
    Recently, many partners ask how to do when whitening after grouting few days? Ceramic tile grout damp will become white, like the surface is covered with a layer of white film, so it is very affecting beauty. So, how to deal with ...Kara karantawa>>
  • Yadda ake lika tsohuwar rumfa
    Saki akan2021-03-13
    Lokacin da aka gyara tsohon gidan, wasu tayal masu falo suna nan yadda suke kuma babu buƙatar maye gurbinsu da sababbi, amma sun ji cewa ratayoyin sun yi datti kuma basu da kyau, to za ku iya zaɓar yin tayal a wannan lokacin. Kadai...Kara karantawa>>
  • Farar Cement VS Tile Grout
    Saki akan2021-03-12
    Sabon adon gida kowannensu zai zabi salon da ya dace da yumbu mai kwalliya don adon gidansu, walau kasan ko bangon banɗakin girki, yawancin mutane zasu zaɓi makale tayal, a gefe ɗaya, don kawata muhalli, ɗayan kuma ha...Kara karantawa>>
  • Launi ya canza ba da daɗewa ba bayan ya gama goge tayal
    Saki akan2021-03-11
    Yawancin mutane suna yin ɗamarar tayal don ƙawanta rata, taka rawar ado. Tekun gargajiya suna da sauƙi don canza launin baƙi da rawaya, yayin da tayal grout yana da launi mai launi. Amma yawancin masu amfani suna yin tunani kwanan nan, dunƙulewar tayal ya...Kara karantawa>>
  • Haɗu da yanayin da ke tafe, kar a rufe makantar yin tayal
    Saki akan2021-03-10
    Ceramic tile grout aiki ne wanda yawancin mutane zasu zaɓa a cikin kayan ado a halin yanzu. Saboda dalilan fasahar gini, yayin aiwatar da tubalin, ya zama dole a bar wani gibi, amma a zahiri, ba duk shari'oi ne suka dace ba...Kara karantawa>>