Home > News
Takaddun shaida
Biyo Mu

News

  • Manne bindigogi
    Saki akan2021-01-15
    Mutane da yawa ba su san yadda ake amfani da bindigar manne a farkon ba. Anan, Kelin grout Supplier ya gaya muku tukwici game da aikin keɓaɓɓen tayal. Na farko, yanke bututun a wani Ango na 45, sannan ka saka murfin tayal din cikin bindigar gam, gam ga...Kara karantawa>>
  • Anan ga duk bayanan da kuke son sani game da gogewar tayal
    Saki akan2021-01-14
    1.Menene ake yin grouting Duk kayan da aka yi amfani dasu don cike gibin yumbu fale-falen buraka ana kiransu gaba ɗaya a zaman wakili na ɗinki. Ci gaban wakilin dinki daga farin suminti, wanda ke nuna wakili, zuwa ɗayan kayan ƙyallen tayal da na epoxy ...Kara karantawa>>
  • Me yasa ake buƙatar share haɗin gwiwa kafin a yi hado, da yadda za'a tsaftace?
    Saki akan2021-01-13
    Babban dalilin share gabobin kafin yin kwalliyar shine cewa dusar tayal tana da babban abin buƙata don gini kuma ana iya aiwatar da ginin ne kawai a cikin yanayi mara ƙura. Sabon adon gida zai samarda shara mai yawa...Kara karantawa>>
  • Yaya tsawon lokacin yake cire rufin tayal bayan warkewa
    Saki akan2021-01-12
    Adon aiki ne mai tsayi kuma mai ban hankali, kowane matakin gini yana buƙatar yin a hankali. Bayan an gama, zai fi kyau a jira na wani lokaci don shiga. Duk da haka ana ɗaukan goge tayal a matsayin wani muhimmin ɓangare yayin aikin ado, tsawon w...Kara karantawa>>
  • Yadda za a warware wari mara dadi na tayal yumbu?
    Saki akan2021-01-11
    Wani lokaci zaka ji wari mara dadi na tayal na yumbu a gida, musamman bayan jan kasa, har ma ya fi girma, kamar ƙanshin kifi, me yasa tayal yumbu ke aiko da irin wannan warin? 1. Matsalar tayal yumbu ...Kara karantawa>>
  • Yadda ake zaɓar madaidaicin tayal
    Saki akan2021-01-09
    Mutane koyaushe suna siyan fewan da ake kira akan tarko da tsada mai tsada ta hanyar riƙe ilimin halayyar halayyar mutum, mai ƙarancin rahusa don zaɓar ƙungiyar masu ginin tayal mai ƙarancin farashi mai rahusa don ginin. Sakamakon aft...Kara karantawa>>
  • Lura don sake aikin tayal grout
    Saki akan2021-01-08
    Kodayake yana iya zama da sauki, gina tayal grout a zahiri aiki ne da ke buƙatar haƙuri da kulawa. Lokacin da aka yi kyakkyawan ginin tayal grout, yana da kyau da amfani, amma idan sana'ar bata da kyau, zai sami peo...Kara karantawa>>
  • Fa'idojin tayal grout
    Saki akan2021-01-07
    Menene narkar da tayal? Menene fa'idodi? Mai zuwa mai sauƙi ne mai haɓaka ƙira-Kelin yana gaya muku. 1. Tasirin kyau Bayan tayal grout, adon sakamako yafi karfi. Bambanta da farin suminti ...Kara karantawa>>
  • Jarabawar tayal grout Takardar sana'a ta kwararru tana zuwa
    Saki akan2021-01-06
    Ceramic tile grout na ƙwarewar ƙwarewar sana'a, tushen horo na arewa maso gabas, cikakken rijista! Tare da cigaban The Times da inganta bukatun mutane don ƙawancen gidaje, masana'antar masana'antar tayal suna da...Kara karantawa>>
  • Me yasa yakamata yumbu ya bar kabu
    Saki akan2021-01-05
    Bayan sun ji wannan tambayar, yara da yawa sun fara tunanin saboda tayal yumbu ba shi da girma kamar dakin, amma lokacin da aka kera tayal din, ba sauki a samu kashi 100 cikin dari na sassan a jikin juna, saboda haka akwai fasa natu...Kara karantawa>>
  • Haɗin launi yana da mahimmanci
    Saki akan2021-01-04
    Launin tayal grout yana da wadataccen zaɓi, yana iya dacewa da kowane nau'in tayal na yumbu wanda yake nuna tasiri daban-daban. Bari ƙirar kayan ado na ciki, ɓoye kyakkyawan sakamako. A gaskiya haɗin launi ba shi da ƙaƙƙarfan buƙata, zai iya zaɓar...Kara karantawa>>
  • Ana yin faren fayel a ƙarƙashin hukuma?
    Saki akan2021-01-03
    Lokacin da kuka yi ado da sabon gida, an riga an gama tiles na yumbu, an riga an riga an shigar da ɓangaren ɗakuna, ba dace a yi kwalliya don hukuma ba, ba za mu iya yi ba? Tabbas ba haka bane, saboda a ƙarƙashin hukuma, tayal yumbu ma yana da rata, ...Kara karantawa>>